Mlango wa nne. Na yule malaika aliyesema nami akanijia mara pili akaniamsha kama mtu aamshwavyo katika usingizi wake akaniuliza unaona nini nikasema nimeona natazama kinara cha taa cha dhahabu tupu nacho kina bakuli juu yake, yake. Ya yake na taa zake saba juu yake tena iko mirija ya saba ya kuleta mafuta kwa taa zote zilizo juu yake na mizeituni miwili karibu yake mmoja upande wa kuume wa lile bakuli na mmoja upande wake wa kushoto. Nami nikajibu nikamwambia yule malaika aliyesema nami, nikasema, eh bwana wangu vitu hivi ni nini? Ndipo malaika aliyesema nami akajibu akaniambia, hujui vitu hivi ni nini? Nikasema, la, bwana wangu. Akajibu akaniambia akisema, hili ndilo neno la Bwana kwa Zerubabeli kusema, si kwa uwezo wala si kwa nguvu, bali ni kwa Roho yangu, asema Bwana wa majeshi. Nani wewe, ee mlima mkubwa? Mbele ya Zerubabeli utakuwa nchi tambarare, naye atalileta lile jiwe la kuwekwa juu kabisa pamoja na vigelegele vya neema, neema ili kaliye. Tena neno la Bwana likanijia kusema, mikono ya Zerubabeli imeiweka misingi ya nyumba hii, na mikono yake ndiyo itakayoimaliza nawe utajua ya kuwa Bwana wa majeshi amenituma kwenu. Maana ni nani aliyeidharau siku ya mambo madogo? Kwa kuwa watafurahi, nao wataiona timazi katika mkono wa Zerubabeli. Naam, hizi saba ndizo macho ya Bwana yapiga mbio huko na huko duniani mote. Ndipo nikajibu nikamwambia ni nini mizeituni hii miwili iliyo upande wa kuume wa kinara cha taile na upande wake wa kushoto Nami nikajibu mara pili, nikamuuliza ni nini haya matawi mawili ya mizeituni ambayo kwa njia ile ya mifereji miwili ya dhahabu hutoa mafuta yao? Akanijibu akasema, hujui hivi ni nini? Nikasema, la, bwana wangu. Ndipo akasema, hivi ni hao wana wawili wa mafuta wasimamao karibu na Bwana wa dunia yote.