Mlango wa ishirini na nne Bwana akanionyesha, natazama vikapu viwili vya tini vimewekwa mbele ya hekalu la Bwana baada ya Nebukadreza mfalme wa Babeli kumchukua mateka Yekonia, mwana wa Yehoyakimu mfalme wa Yuda na wakuu wa Yuda pamoja na mafundi na wafua chuma kutoka Yerusalemu kuwaleta Babeli. Kikapu kimoja kilikuwa na tini nzuri sana kama tini zilizotangulia kuiva, na kikapu cha pili kilikuwa na tini mbovu sana zisizoweza kuliwa kwa kuwa zilikuwa mbovu sana. Ndipo Bwana akaniambia, unaona nini, Yeremia? Nikasema, naona tini, tini nzuri zilizo nzuri sana, na tini mbovu zilizo mbovu sana zisizoweza kuliwa kwa kuwa ni mbovu sana. Kisha neno la Bwana likanijia kusema, Bwana Mungu wa Israeli asema hivi, kama zilivyo tini hizi nzuri ndivyo nitakavyowaangalia mateka wa Yuda niliowatoa katika mahali hapa waende mpaka nchi ya Wakaldayo wapate mema. Kwa maana nitawatulizia macho yangu wapate mema, nami nitawaingiza katika nchi hii tena; nami nitawajenga wala sitawabomoa, nitawapanda wala sitawang'oa. Nami nitawapa moyo wanijue ya kuwa mimi ni Bwana Nao watakuwa watu wangu nami nitakuwa Mungu wao kwa maana watanirudia kwa moyo wao wote. Na habari za tini zile mbovu, zisizoweza kuliwa kwa kuwa ni mbovu sana, hakika, asema Bwana, ndivyo nitakavyomtoa Sedekia mfalme wa Yuda na wakuu wake na mabaki ya Yerusalemu waliosalia katika nchi hii na hao wanaokaa katika nchi ya Misri. Naam, nitawatoa watupwe huko na huko katika falme zote za dunia wapate mabaya, wawe kitu cha kulaumiwa na mithali na dhihaka na laana katika mahali pote nitakapowafukuza. Nami nitatuma upanga na njaa na tauni kati yao hata watakapopotelea mbali katika nchi niliyowapa wao na baba zao.