Zaburi ya themanini. Wewe uchungaye Israeli usikie, wewe umwongozaye Yusufu kama kundi, wewe uketie juu ya makirubi, utoe nuru. Mbele ya Efraimu na Benyamini na Manase uziamshe nguvu zako, uje utuokoe. E Mungu, uturudishe, uangazishe uso wako nasi, tutaukoka. E Bwana Mungu wa majeshi, hata lini utaghadhibikia maombi ya watu wako? Umewalisha mkate wa machozi umewanyosha machozi kwa kipimo kikuu. Unatufanya sababu ya ugomvi kwa jirani zetu, na adui zetu wanacheka wao kwa wao. Ee Mungu wa majeshi, uturudishe uangazishe uso wako nasi tutaukoka. Ulileta mzabibu kutoka Misri, ukawafukuza mataifa ukaupanda. Ulitengeneza nafasi mbele yake, nao ukatia mizizi sana ukaijaza nchi. Milima ilifunikwa kwa uvuli wake, matawi yake ni kama mierezi ya Mungu. Nao ulieneza matawi yake hata baharini na vichipukizi vyake hata kunakomto. Kwa nini umezibomoa kuta zake, wakauchuma wote wapitao njiani? Nguruwe wa msituni wanauharibu na hayawani wa kondeni wanautafuna. e Mungu wa majeshi, tunakusihi urudi, utazame toka juu, uone, uujilie mzabibu huu, na mche ule uliopanda kwa mkono wako wa kuume na tawi lile ulilolifanya kuwa imara kwa nafsi yako. Umechomwa moto, umekatwa kwa lawama ya uso wako wanapotea. Mkono wako na uwe juu yake mtu wa mkono wako wa kuume, juu ya mwanadamu uliyemfanya kuwa imara kwa nafsi yako. Basi hatutakuacha kwa kurudi nyuma, utuhuishe, nasi tutaliitia jina lako. Ee Bwana Mungu wa majeshi, uturudishe, uangazishe uso wako, nasi tutaokoka.