Zaburi ya 32. Heri aliyesamehewa dhambi na kusitiriwa makosa yake. Heri Bwana asiyemhesabia upotovu ambaye rohoni mwake hamna hila. Niliponyamaza, mifupa yangu ilichakaa kwa kuugua kwangu mchana kutwa. Kwa maana mchana na usiku mkono wako ulinilemea. Jasho langu likakauka, hata nikawa kama nchikavu wakati wa kaskazi, na likujulisha dhambi yangu, wala sikuuficha upotovu wangu. Nalisema nitayakiri maasi yangu kwa Bwana, nawe ukanisamehe upotovu wa dhambi yangu. Kwa hiyo kila mtu mtauwa akuombe wakati unapopatikana; ahakika maji makuu yafurikapo hayatamfikia yeye. Ndiwe sitara yangu, utanihifadhi na mateso, utanizungusha nyimbo za wokovu. Nitakufundisha na kukuonyesha njia utakayoiendea, nitakushauri, jicho langu likikutizama. Msiwe kama farasi wala nyumbu walio hawana akili, kwa matandiko ya lijamu na hatamu sharti kuwazuia hao, au hawatakukaribia naye. Mtu mwovu ana mapigo mengi, bali amtumainie Bwana, fadhili zake zitamzunguka. Mfurahieni Bwana, shangilieni enyi wenye haki, pigeni vigelegele vya furaha, ninyi nyote mlio wanyofu wa moyo.