Zaburi ya thelathini. Ee Bwana, nitakutukuza kwa maana umeninua, wala hukuwafurahisha adui zangu juu yangu. Ee Bwana Mungu wangu, nalikulilia ukaniponya. Umeninua nafsi yangu, Ee Bwana, kutoka kuzimu, umenihuisha na kunitoa miongoni mwao washukao shimoni. Mwimbieni Bwana zaburi, enyi watauwa wake, na kufanya shukrani kwa kumbukumbu la utakatifu wake maana ghadhabu zake ni za kitambo kidogo, katika radhi yake mna uhai. Huenda kilio huja kukaa usiku, lakini asubuhi huwa furaha. Nami nilipofanikiwa nalisema, sitaondoshwa milele. Bwana, kwa radhi yako wewe uliuimarisha mlima wangu; uliuficha uso wako nami nikafadhaika. Ee Bwana, nalikulilia wewe, nam kwa Bwana naliomba dua Mna faida gani katika damu yangu, ni shukapo shimoni? mavumbi yatakusifu yataitangaza kweli yako? e Bwana, usikie, unirehemu. Bwana uwe msaidizi wangu. Uligeuza matanga yangu kuwa machezo, ulinivua gunia ukanivika furaha, ili utukufu wangu ukusifu, wala usinyamaze. e Bwana Mungu wangu, nitakushukuru milele.