Zaburi ya sita Bwana, usinikemee kwa hasira yako wala usinirudi kwa ghadhabu yako. Bwana unifadhili, maana ninanyauka. Bwana uniponye, mifupa yangu imefadhaika. Na nafsi yangu imefadhaika sana, na wewe Bwana hata lini? Bwana urudi, uniopoe nafsi yangu, uniokoe kwa ajili ya fadhili zako. Maana mautini hapana kumbukumbu kumbu lako katika kuzimu ni nani atakaye kushukuru? Nimechoka kwa kuugua kwangu, kila siku na kieleza kitanda changu, na lilowesha godoro langu kwa machozi yangu. Jicho langu limeharibika kwa masumbufu, na kuchakaa kwa sababu yao wanaoniudhi ondokeni kwangu, ninyi nyote mtenda uovu, kwa kuwa Bwana ameisikia sauti ya kilio changu. Bwana ameisikia dua yangu, Bwana atayatakabali maombi yangu. Adui zangu wote wataaibika na kufadhaika, watarudi nyuma kwa ghafula wataaibika.