Mlango wa ishirini. Kisha Bwana akanena na Yoshua na kumwambia, nena wewe na wana wa Israeli uwaambie haya, tweni hiyo miji ya makimbilio ambayo niliwaambia habari zake kwa mkono wa Musa, ili kwamba mwenye kuua mtu aliyemuua mtu awaye yote, pasipo pasipo kukusudia na pasipo kujua apate kukimbilia kuko, nayo itakuwa ni mahali pa kukimbilia kwenu umkimbia huyo ajilipizaye kisasi cha damu. Naye ataikimbilia miji hiyo mmojawapo, naye atasimama hapo penye maingilio ya lango la huo mji, kisha atanena neno lake masikioni mwa wazee wa mji, nao atamtia kwao ndani ya mji na kumpa mahali ili apate kukaa kati yao. Na kama huyo mwenye kujilipiza kisasi cha damu akimwandamia ndipo hawatamtoa huyo muuaji kumtia mkononi mwake huyo, kwa sababu alimpiga mwenziwe naye hakujua wala hakumchukia tangu hapo. Naye atakaa katika mji huo hata hapo atakaposimama mbele ya mkutano kuhukumiwa, hata kifo chake kuhani mkuu mwenye kuwapo siku hizo. Ndipo yule muuaji atarudi na kuuendea mji wake mwenyewe na nyumba yake mwenyewe hata mji huo aliyoutoka hapo alipokimbia. Nao wakaweka Kedeshi katika Galilaya katika nchi ya vilima ya Naftali, na Shekemu katika nchi ya vilima ya Efraimu, na Kiriath Arba ndiyo Hebroni katika nchi ya vilima ya Yuda. Tena ng'ambo ya pili ya Yordani pande za Yeriko upande wa kuelekea mashariki, wakaweka Bezeri ulioko nyikani katika nchi tambarare ya kabila ya Rubeni, na Ramothi katika Gileadi katika kabila ya Gadi. Na Giloni katika Bashani katika kabila ya Manase. Mijihio, miji hiyo ndiyo miji iliyoamriwa kwa ajili ya wana wa Israeli wote na kwa ajili ya mgeni akaaye kati yao ugenini ili kwamba mtu awaye yote atakayemuua mtu pasipo kukusudia apate kukimbilia huko asife kwa mkono wa mwenye kujilipiza kisasi cha damu hata hapo atakapokuwa amekwisha simama mbele ya mkutano.