Mlango wa 25. Basi Israeli akakaa shitimu. Kisha watu wakaanza kuzini pamoja na wanawake wa Moabu. Kwa kuwa waliwaalika hao watu waende sadakani, sadaka walizowachinjia miungu yao. Watu wakala chakula, wakaisujudu hiyo miungu yao. Ikawa Israeli kujiungamanisha na Baal Peori. Hasira za Bwana zikawaka juu ya Israeli. Kisha Bwana akamwambia Musa, watwae wakuu wote wa hao watu, ukamtungikie Bwana watu hao mbele ya jua, ili kwamba hizo hasira kali za Bwana ziwaondokee Israeli. Basi Musa akawaambia waamuzi wa Israeli, waueni kila mtu watu wake waliojiungamanisha na Baal Peori. Na tazama, mtu mmoja miongoni mwa wana wa Israeli akaja na kuwaletea nduguze mwanamke Midiani mbele ya macho ya Musa na mbele ya macho ya mkutano wote wa wana wa Israeli, hapo walipokuwa walia mbele ya mlango wa hema ya kukutania. Naye Finehasi mwana wa Eleazari mwana wa Haruni kuhani alipoona jambo hilo, akaondoka hapo katikati ya mkutano, akashika fumo mkononi mwake, akamwandama huyo mtu wa Israeli na kuingia ndani ya hema nyuma yake, naye akawachoma wote wawili kwa fumo lake yule mume wa Israeli na huyo mwanamke kati ya tumbo lake. Basi pigo likazuiwa kwao wana wa Israeli. Nao waliokufa kwa hilo pigo walikuwa watu elfu ishirini na nne hesabu yao. Kisha Bwana akanena na Musa akamwambia, Finehasi mwana wa Eleazari mwana wa Haruni kuhani amezigeuza hasira zangu zisiwe juu ya wana wa Israeli kwa kuwa alikuwa na wivu kati yao kwa wivu wangu mimi, hata mimi nisiwaangamizi wana wa Israeli katika wivu wangu. Basi kwa hiyo sema, tazama, nampa yeye agano langu la amani; tena kwake yeye na kizazi chake baada yake litakuwa agano la ukuhani wa milele, kwa sababu alikuwa na wivu kwa ajili ya Mungu wake, na kuwafanyia upatanisho wana wa Israeli. Basi jina la Mwisraeli huyo aliyeuawa pamoja na yule mwanamke Midiani aliitwa Zimri mwana wa Salu, mkuu wa nyumba ya baba zake katika kabila la Simeoni. Na jina la huyo mwanamke Midiani aliyeuawa aliitwa Kosbi binti Suri, naye alikuwa kichwa cha watu wa nyumba ya baba zake huko Midiani. Kisha Bwana akanena na Musa na kumwambia, wasumbue wa Midiani na kuwapiga, kwa sababu wao wawasumbua wow, ninyi kwa hila zao, ambazo kwa hizo wamewadanganya ninyi katika jambo la Peori na katika jambo la huyo Kozbi binti wa mkuu wa Midiani umbu lao huyo aliyeuawa siku hiyo ya pigo katika jambo la Peori.