Mlango wa kumi. Na Nadabu na Abihu wana wa Haruni wakatoa kila mtu chetezo chake, wakatia moto ndani yake, wakatia na uvumba, nao wakatoa moto wa kigeni mbele ya Bwana ambao yeye hakuwaagiza. Kisha moto ukatoka hapo mbele za Bwana, nao ukawala, nao wakafa mbele za Bwana. Ndipo Musa akamwambia Haruni, jambo hili ni hilo Bwana alilolinena akisema, nitatakaswa mimi katika hawa wani karibi yao, nami nitatukuzwa mbele ya watu hao wote. Haruni akanyamaza kimya. Musa akawaita Mishaeli na Elisafani wana wa Uzieli mjombaye Haruni, na kuwaambia njoni karibu, mwachukue hawa ndugu zenu, mkawaondoe hapa mbele ya maskani, mwende nao nje ya marago. Basi wakaja karibu na kuwachukua ahali wamevaa nguo zao wakawachukua nje ya marago kama Musa alivyosema. Kisha Musa akamwambia Haruni na wanawe Eleazari na Ithamari, msiache wazi nywele za vichwani mwenu wala msiyararue mavao yenu ili kwamba msife tena, asiukasirikie mkutano wote. Lakini ndugu zenu, nyumba yote ya Israeli, na waomboleze kwa ajili ya hicho kichomo alichowasha Bwana. Wala hamtatoka nje mlangoni mwa hema ya kukutania, msije mkafa, kwa sababu mafuta ya kutiwa ya Bwana ya juu yenu. Nao wakafanya kama hilo neno la Musa. Kisha Bwana akanena na Haruni na kumwambia, usinywe divai wala kileo chochote, wewe wala wanao pamoja nawe, hapo mwingiapo ndani ya hema ya kukutania ili kwamba msife. Amri hii itakuwa ni amri ya milele katika vizazi vyenu, kisha mpate kupambanua kati ya yaliyo matakatifu na hayo yaliyo ya siku zote, na katika yaliyo najisi na hayo yaliyo safi, tena mpate kuwafundisha wana wa Israeli amri hizi zote ambazo Bwana amewaambia kwa mkono wa Musa. Kisha Musa akanena na Haruni na Eleazari na Ithamari hawa wanayo waliobaki, toaeni hiyo sadaka ya unga iliyosalia katika kafara za Bwana zilizotolewa kwa moto, mkaile pasipokutiwa chachu pale karibu na madhabahu, kwa kuwa ni takatifu sana. Nanyi na mtaila katika mahali patakatifu, kwa sababu ni haki yako na haki ya wanao, katika hizo kafara zisongezwazo kwa Bwana kwa moto, kwa nini hivyo nilivyoagizwa. Na kidari cha kutikiswa na mguu wa kuinuliwa mtavila katika mahali palipo safi, wewe na wanao na binti zako pamoja nawe, kwa maana vimetolewa kuwa ni haki yako na haki ya wanao katika zile kafara za sadaka za amani za wana wa Israeli. Mguu wa kuinuliwa na kidari cha kutikiswa watavileta pamoja na dhabihu zisongezwazo kwa njia ya moto za hayo mafuta, ili kuvitakasa iwe sadaka kutikiswa mbele za Bwana, kisha vitakuwa ni vyako wewe na vya wanao pamoja nawe; ni haki yenu milele, kama Bwana alivyoagiza. Kisha Musa akamtafuta sana huyo mbuzi wa sadaka ya dhambi, naye tazama, alikuwa amekwisha kuchomwa moto. Naye akawakasirikia hao Eleazari na Ithamari, wana wa Haruni hao waliobaki, akawaambia kwa nini hamkula hiyo sadaka ya dhambi katika mahali patakatifu? Kwa kuwa ni takatifu sana, naye amewapa ninyi ili kuuchukua uovu wa mkutano na kuwafanyia upatanisho mbele za Bwana. Angalieni, hiyo damu yake haikuletwa ndani ya mahali patakatifu; iliwapasa kuile ndani ya mahali patakatifu kama nilivyowaagiza. Haruni akamwambia Musa, angalia, hivi leo wamesongeza sadaka yao ya dhambi na sadaka yao ya kuteketezwa mbele za Bwana. Kisha mambo kama haya yamenipata tena; kama ningalikula hiyo sadaka ya dhambi hivi leo, je, lingekuwa ni jambo la kupendeza mbele za macho ya Bwana? Naye Musa aliposikia hayo, yakampendeza.