Mlango wa kumi na tano. Kisha nikaona ishara nyingine katika mbingu iliyo kubwa na ya ajabu, malaika saba wenye mapigo saba ya mwisho, maana katika hayo ghadhabu ya Mungu imetimia. Tena nikaona kitu kama mfano wa bahari ya kioo iliyochangamana na moto, na wale wenye kushinda watokao kwa yule mnyama na sanamu yake na kwa hesabu ya jina lake walikuwa wamesimama kandokando ya hiyo bahari ya kioo wenye vinubi vya Mungu, nao wawimba wimbo wa Musa mtumwa wa Mungu, na wimbo wa mwana-kondoo wakisema, ni makuu na ya ajabu matendo yako, e Bwana Mungu mwenyezi; ni za haki na za kweli njia zako, e Mfalme wa mataifa. Ni nani asiyekucha, e Bwana, na kulitukuza jina lako, kwa kuwa wewe peke yako umtakatifu kwa maana mataifa yote watakuja na kusujudu mbele zako, kwa kuwa matendo yako ya haki yamekwisha kufunuliwa. Na baada ya hayo nikaona na hekalu la hema ya ushuhuda mbinguni lilifunguliwa, na wale malaika saba wenye mapigo saba wakatoka katika hekalu, wamevikwa mavazi ya kitani safi ya kung'aa, wamefungwa vifuani mwao mishipi ya dhahabu. Na mmoja wa wale wenye uhai wanne akawapa wale malaika saba vitasa saba vya dhahabu vimejaa ghadhabu ya Mungu aliye hai hata milele na milele. Hekalu likajazwa moshi uliotoka kwenye utukufu wa Mungu na uweza wake, wala hapakuwa na mtu aliyeweza kuingia ndani ya hekalu hata atimizwe mapigo saba ya wale malaika saba.