Mlango wa thelathini na moja. Ikawa katika mwaka wa kumi na mmoja mwezi wa tatu siku ya kwanza ya mwezi, neno la Bwana likanijia kusema, mwanadamu, mwambie Farao mfalme wa Misri na jamii ya watu wake, je, umefanana na nani katika ukuu wako? Tazama, Mwashuri alikuwa mwerezi katika Libanoni, wenye matawi mazuri na kifuniko chenye uvuli na kimo kirefu na kilele chake kilikuwa kati ya matawi mapana maji yalimlisha vilindi vilimstawisha mito yake ilipita pande zote za miche yake naye akapeleka mifereji yake kwa miti yote ya kondeni basi kimo chake kilitukuzwa kuliko miti yote ya kondeni na vitanzu vyake viliongezeka matawi yake yakawa marefu kwa sababu ya maji mengi aliyoyachipuza Ndege wote wa angani walifanya vyoto vyao katika vitanzu vyake, na chini ya matawi yake wanyama wote wa kondeni walizaa watoto wao, na chini ya uvuli wake mataifa makuu yote walikaa. Basi hivyo alikuwa mzuri katika ukuu wake, katika urefu wa matawi yake, maana mizizi yake ilikuwa karibu na maji mengi. Mierezi ya bustani ya Mungu haikuweza kumficha, misunobari haikuwa kama vitanzu vyake na miemori haikuwa kama matawi yake, wala bustanini mwa Mungu hamkuwa na mti wowote uliofanana naye kwa uzuri. Nilimfanya kuwa mzuri kwa wingi wa matawi yake, hata miti yote ya Adeni iliyokuwa ndani ya bustani ya Mungu ilimwonea wivu. Basi Bwana Mungu asema hivi: kwa kuwa umetukuzwa kimo chako, naye ameweka kilele chake kati ya mawingu, na moyo wake umeinuka kwa urefu wake, mimi nitamtia katika mikono yake aliye mkuu kati ya mataifa naye atamtenda mambo; nimemfukuza kwa sababu ya uovu wake. Na wageni na watu wa mataifa watishao wamemkatilia mbali na kumwacha, juu ya milima na katika mabonde yote matawi yake yameanguka, na vitanzo vyake vimevunjika, karibu na mifereji yote ya nchi, na watu wote wa dunia wameshuka wakitoka katika uvuli wake, na kumwacha juu ya magofu yake ndege wote wa angani watakaa na wanyama wote wa jangwani watakuja juu ya matawi yake, kusudi mti wowote ulio karibu na maji usijitukuze kwa sababu ya kimo chake, wala usitie kilele chake kati ya mawingu, wala mashujaa wake wasisimame katika kimo cha ukirefu, naam wote wanywao maji. Maana wote wametolewa wafe, waende pande za chini za nchi, kati ya wanadamu, pamoja nao washuka ushimoni. Bwana Mungu asema hivi katika siku ile alipotelemka mpaka kuzimu, naliamuru matanga, nalikifunika kilindi kwa ajili yake, nikaizuia mito yake, nayo maji makuu yalizuiwa. Naliamuru Lebanoni kumwombolezea, na miti yote ya kondeni ilizimia kwa ajili yake. Niliwatetemesha mataifa kwa mshindo wa kuanguka kwake, hapo nilipomtupa chini mpaka kuzimu, pamoja nao washukao shimoni; na wa miti yote ya Adeni, miti iliyo miteule na iliyo mizuri ya Lebanoni, yote inywayo maji ilifarijika pande za chini za nchi. Hao nao walitelemka kuzimuni pamoja naye, kwa watu waliouawa kwa upanga; naam, wale waliokuwa mkono wake, waliokaa chini ya uvuli wake kati ya mataifa. Umefanana na nani hivi katika utukufu na ukuu kati ya miti ya Adeni? Lakini utashushwa pamoja na miti ya Adeni hata pande za chini za nchi; utalala kati ya hao wasiotahiriwa, pamoja na hao waliouawa kwa upanga huyu. Ndiye Farao na jamii yote ya watu wake, asema Bwana Mungu.