Mlango wa kumi na tano. Neno la Bwana likanijia kusema, mwanadamu, mzabibu una sifa gani kuliko mti mwingine, au tawi la mzabibu lililokuwa kati ya miti ya msituni? Je, mti wake waweza kutwaliwa ili kufanya kazi yoyote? Watu waweza kufanya chango kwa huo, ili kutundika chombo chochote? Tazama, watatupa motoni kwa kuni moto umeziteketeza ncha zake zote mbili, nao umeteketea katikati. Je, wafaa kwa kazi yoyote? Tazama, ulipokuwa mzima haukufaa kwa kazi yoyote; sembuse ukiisha kuliwa na moto na kuteketea. Je, waweza kufaa kwa kazi yoyote? Basi Bwana Mungu asema hivi, kama mzabibu kati ya miti ya msituni, niliyoupa moto uwe kuni, ndivyo nitakavyowatoa wakao Yerusalemu, nami nitaukaza uso wangu juu yao, nao watatoka motoni, lakini moto utawateketeza; nanyi mtajua ya kuwa mimi ndimi Bwana nitakapoukaza uso wangu juu yao. Nami nitaifanya nchi kuwa ukiwa, kwa sababu wamekosa, asema Bwana Mungu.