Mlango wa arobaini na mbili. Ndipo maakida wote wa majeshi na Yohana mwana wa Karea na Yezania mwana wa Hoshaya na watu wote tangu wadogo hata wakubwa, wakakaribia wakamwambia Yeremia nabii, Twakusihi, maombi yetu yakubaliwe mbele yako, ukatuombei kwa Bwana Mungu wako, yani, watu hawa wote waliosalia, maana tumesaliwa wachache tu katika watu wengi, kama macho yako yatuonavyo, ili kwamba Bwana Mungu wako atuonyeshe njia ambayo yatupasa tuiende na jambo tulipasalo tulitende. Ndipo Yeremia nabii akawaambia nimewasikia; tazama, nitamwomba Bwana Mungu wenu sawasawa na maneno yenu, tena itakuwa neno lolote ambalo Bwana atawajibu nitawaambia, sitawazuilia neno liwa lolote. Akamwambia Yeremia, Bwana awe shahidi wa kweli na uaminifu kati yetu, ikiwa hatufanyi sawasawa na neno lile ambalo Bwana Mungu wako atakutuma utuletee likiwa jema au likiwa baya, sisi tutaitii sauti ya Bwana Mungu wetu ambaye tunakutuma kwake, ipate kuwa faida yetu tunapoitii sauti ya Bwana Mungu wetu. Ikawa baada ya siku kumi neno la Bwana likamjia Yeremia. Ndipo akamwita Yohana mwana wa Karea na maakida wote wa majeshi waliokuwa pamoja naye na watu wote, tangu wadogo hata wakubwa akawaambia, Bwana Mungu wa Israeli, ambaye mlinituma kwake ili niweke maombi yenu mbele yake, asema hivi: ikiwa mtakaa bado katika nchi hii, ndipo nitawajenga wala sitawabomoa, nami nitawapanda wala sitawang'oa, kwa maana nayajutia mabaya niliyowatenda. Msimwogope mfalme wa Babeli mnayemwogopa, msimwogope, asema Bwana, maana mimi ni pamoja nanyi, niwaokoe na na kuwaponya na mkono wake, nami nitawapa rehema kwamba warehemu ninyi na kuwarudisha mkae katika nchi yenu wenyewe. Lakini mkisema hatutaki, kukaa katika nchi hii, msiitii sauti ya Bwana mungu wenu, mkisema la, lakini tutakwenda nchi ya Misri, ambayo hatutaona vita wala kuisikia sauti ya tarumbeta wala kuona njaa kwa kukosa chakula, nasi tutakaa huko basi lisikieni neno la Bwana enyi mabaki ya Yuda. Bwana wa majeshi Mungu wa Israeli asema hivi: ikiwa mwakaza nyuso zenu kuingia Misri na kwenda kukaa huko, basi itakuwa upanga mnaoogopa utawapata huko katika nchi ya Misri, nayo njaa mnaiogopa itawafuatia mbio huko Misri, nanyi mtakufa huko. Haya ndiyo atakawapata watu wote waelekezao nyuso zao kwenda Misri na kukaa huko; watakufa kwa upanga na kwa njaa na kwa tauni; hapana mtu awaye yote miongoni mwao atakayesalia au kuokoka katika mabaya nitakayoleta juu yao. Maana Bwana wa majeshi Mungu wa Israeli asema hivi: kama hasira yangu na ghadhabu yangu ilivyomwagwa juu ya hao wakaao Yerusalemu, ndivyo ghadhabu yangu itakavyomwagwa juu yenu mtakapoingia Misri; nanyi mtakuwa apizo na ajabu na laana, na aibu, wala hamtapaona mahali hapa tena. Bwana asema katika habari zenu, enyi mabaki ya Yuda, msiingie Misri. Jueni sana ya kuwa nimewashuhudia hivi leo, maana mmetenda kwa hila juu ya nafsi zenu wenyewe, kwa kuwa mmenituma kwa Bwana Mungu wenu mkisema, utuombee kwa Bwana Mungu wetu ukatufunulie sawasawa na yote atakayoyanena Bwana Mungu wetu, nasi tutayatenda nami nimewafunulia haya leo, lakini ninyi hamkuitii sauti ya Bwana Mungu wenu katika neno lolote ambalo amenituma kwenu. Basi sasa jueni sana ya kuwa mtakufa kwa upanga na kwa njaa na kwa tauni katika mahali pale mnapopatamani kwenda na kukaa.