Mlango uwa kumi na nane. Kisha mkutano mzima wa wana wa Israeli walikutana pamoja hapo Shilo, wakasimamisha hema kukutani ya kukutania kuko nayo, nchi ilikuwa imeshindwa mbele zao. Zilisalia katika wana wa Israeli kabila saba ambazo hazijagawanyiwa bado urithi wao. Yoshua akawauliza wana wa Israeli akasema, je, yeah, hata lini mtakuwa welegevu katika kuingia kwenu na kuimiliki hiyo nchi ambayo yeye Bwana Mungu wa baba zenu amewapa? Haya, jichagulieni watu watatu kwa ajili ya kila kabila, nami nitawatuma nao, watainuka waende kati ya hiyo nchi na kuiandika kama urithi wao ulivyo, kisha watanijilia mimi. Watu hao wataigawanya nchi iwe mafungu saba. Yuda atakaa katika mpaka wake huko upande wa kusini, na nyumba ya Yusufu watakaa katika mpaka wao upande wa kaskazini. Nanyi mtaiandika nchi iwe mafungu saba, kisha hayo maandiko yake mtaniletea mimi hapa, nami nitawapigia kura hapa mbele ya Bwana Mungu wetu, kwa maana Walawi hawana fungu kati yenu, kwa kuwa huo ukuhani wa Bwana ndiyo urithi wao. Tena Gadi na Reubeni na hiyo nusu ya kabila ya Manase wamekwisha pata urithi wao ng'ambo ya pili ya Yordani upande wa mashariki, ambao walipewa na Musa mtumishi wa Bwana. Basi watu hao wakainuka wakaenda. Kisha Yoshua aliwaagiza wale waliokwenda kuiandika nchi, akawaambia, "Endeni mkapite katikati ya nchi na kuiandika habari zake. Kisha nijie tena hapa, nami nitawapigia kura kwa ajili yenu hapo mbele za Bwana huko Shilo." Basi watu hao wakaenda, wakapita katikati ya nchi, wakaandika habari zake katika chuo na kuigawanya kwa miji yake hata iwe mafungu saba. Kisha wakamrejea Yoshua maragoni huko Shilo. Kisha Yoshua akapiga kura kwa ajili yao hapo mbele za Bwana katika Shilo. Huko Yoshua akawaganyia wana wa Israeli hiyo nchi sawasawa na mafungu yao. Kisha ilizuka kura ya kabila ya wana wa Benyamini kwa kuandama jamaa zao, na mpaka wa hiyo kura yao ukatokea kati ya wana wa Yuda na wana wa Yusufu. Mpaka wao upande wa kaskazini ulikuwa kutoka mto wa Yordani, kisha mpaka ukaendelea kufikilia ubavuni mwa mji wa Yeriko upande wa kaskazini, kisha ukaendelea kati ya nchi ya vilima kwa kuelekea upande wa magharibi, na matokeo yake yalikuwa hapo penye nyika ya Bethaveni, kisha mpaka ukaendelea kutoka hapo na kufikilia mji wa Luzu ubavuni mwa Luzu ndiyo Betheli kwa upande wa kusini. Kisha mpaka ukatelemkia Ataroth Adari karibu na mlima ulio upande wa kusini wa Beth Horoni wa chini. Kisha mpaka uliendelea na kuzunguka upande wa magharibi wa kuelekea kusini kutoka huo mlima ulio mkabala wa Bethhoroni upande wa kusini, na matokeo yake yalikuwa hapo Kiryath Baali ndiyo Kiryath Yearimu ni miji ya wana wa Yuda. Huo ndio upande wa magharibi. Na upande wa kusini ulikuwa ukitoka upande wa mwisho wa Kiriath Yearimu, na mpaka ukatokea upande wa magharibi, ukaendelea hata chemchemi ya maji pale Neftoa. Kisha mpaka ulitelemka hata mwisho wa mlima uliopale mkabala wa bonde la mwana wa Hinomu, lililo pale katika bonde la Warefai upande wa kaskazini, nao ukatelemkia mpaka bonde la Hinomu hata ubavuni mwa Myebusi upande wa kusini, kisha ukatelemka hata Enrogeli, kisha ulipigwa upande wa kaskazini nao ukatokea hapo Enshemeshi ukatokea hata kufikilia Gelilothi ambao ni mkabala wa makweleo ya Adumimu, kisha ulitelemka hata jiwe la Bohani mwana wa Reubeni kisha ukaendelea mbele ubavuni kuikabili Araba upande wa kuelekea kaskazini nao ukatelemka hata hiyo Araba kisha mpaka ukaendelea mbele ubavuni mwa Bethhogla upande wa kaskazini, na matokeo ya mpaka yalikuwa katika ile hori ya kaskazini ya bahari ya chumvi, mwisho wa kusini wa mtu wa Yordani. Huo ndio mpaka wa upande wa kusini, na mtu wa Yordani ulikuwa ndio mpaka wake upande wa mashariki. Huo ndio urithi wa wana wa Benyamini kwa kuandama mipaka yake kwa kuuzunguka kote kote sawa sawa na jamaa zao. Basi miji ya kabila ya wana wa Benyamini kwa kuandama jamaa zao ilikuwa ni Yeriko na Beth Hogla na Emekesisi na Beth Yaraba na Semaraimu na Betheli na Avimu na Para na Ofra na Kefar Amoni na Ofni na Geba miji kumi na miwili pamoja na vijiji vyake na Gibeoni na Rama na Beerothi na Mispa na Kefira na Moza na Rekemu na Irpeeli na Tarala na Zela na Elefu na huyo Miebusi ndiyo Yerusalemu na Gibeathi na Kiriathi miji kumi na minne pamoja na vijiji vyake. Huo ndiyo urithi wa wana wa Benyamini kwa kuandama jamaa zao.